We are the world
yoyo20 yoyo20 yoyo20 yoyo20 Chào mừng bạn đến với Forum của lớp D28. yoyo22 yoyo22 yoyo22 yoyo22
Muzix Poz

Ai nói ....Lớp mình đoàn kết

Trang 2 trong tổng số 2 trang Previous  1, 2

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

13102008

Ai nói ....Lớp mình đoàn kết

Thực sự ngày hôm nay tui mới hiểu được như thế nào là chưa đàn kết.... chưa thống nhất... :pale: :pale: :pale: :pale:
Sự việc chỉ bắt đầu từ bài làm Tiếng Anh....tui bjk tui còn chuea có trách nhiệm .... Lúc đầu đã thống nhất là nhóm ^ người ấy vậy mà khi cô hỏi nhóm mấy người số lượng giảm lại chỉ còn 4 lúc đó tui rất ngạc nhiên .... Ngạc nhiên không fải vì khi nghe con số 4 điều đó tui đã bjk trước mà không ngờ cái bjk trước lại đả kích đến thế .... Khi đã là một nhóm thì mỗi người cần phải coá trách nhiệm ... về từng nhiệm vụ của mình ... nhưng đôi lúc làm sao mà tui nhớ hjk nổi những j` xảy ra trong cuộc sống .. trong học tập.. bởi vậy cái wan trọng của nhóm chính là chỗ này... Mỗi thành viên cũng nên coá trách nhiệm nhắc nhở không lẽ mấy you nói Sao không dưa tư liệu... Bộ mặt tui dày đễn nổi không đưa naz... Đến lúc tui hỏi thì nói chưa ghi tên .. chừ ghi tên nộp cô... Cái đoá còn sock hơn cái trước ... thà thôi nói trước để tui còn chuẩn bị tâm lí mà lên kiểm tra miệng lấy điểm... Giồng như là tui ăn không ngồi chờ thời xuống.... Mà Bà Sao Khuê cũng tỉ là tỉnh lun... im im chẳng nói chi... Chừ tui mới thấy .. như thế nào là trầm lặng.... Không bjk chi hjk... Ai cũng mặc ai.... :| :|
----» Nhìn chung lớp mình thấy rõ hai phía... Một bên là quá trầm lặng ... >< ... Một bên quá nổi ... nổi đến nổi bên trầm lặng cũng phát sợ ..( đây là một vài ý kiến của bên phía trầm lặng) ... Nhìn zô là coá thể thấy được Tổ 1 và tổ 4 hầu hjk là những bạn trầm lặng .. còn tổ 2 và tổ 3 thì khỏi phải nói.. là tiếng cười của lớp rồi... Riêng tui thì rất thjk vào hai tổ này nhưng suy cho cùng nếu những người nổi vào hai tổ này thì cái không thống nhất càng bộc lộ hơn nữa .... Nhìn vào là thấy ranh giới quá rõ ràng... Mặc dù tui đã cố gắng hjk sức thoát khỏi cái trầm lặng để cùng kéo những người trầm lặng lên ... Có lẽ ở cái tổ trầm lặng tui lại càng thấy cái mong mún được như mấy you sôi nổi ... Đâu phải ai cũng trầm lặng như thế... ai cũng mún được cười mà .... Nhưng mà cái không khí của bên sôi nổi lại càng tăng thêm cái tự ti của bên này....
Nhiều ý kiến trái ngược nhau... cang làm cho lớp rõ thêm hai bên hai phía
⭐ - Một bên thì do bên đoá không chịu hoà đồng. Nếu nói tụi này sôi nổi sao bên kia không chịu sôi nổi đi... Nói tui này lập nhóm sao bên kja không coá.....
⭐ - Một bên thì bên đoá hoà đồng quá làm cho tụi này cảm thấy mình không còn j` để làm nữa mặc dù rất mún làm .....Nếu nói lập nhóm thì hoá ra trong lớp coá nhóm coá,, bè phái àh ....
Một số bạn rất mún phát huy ý tưởng của mình nhưng lại không thể làm được điều đó....
Nội trong nội bộ bên sôi nổi đôi lúc ta cũng còn thấy nhiều chỗ hỏng như những topic khác đã nói ...
Ai cũng mún lớp mình coá thống nhất... cần đoàn kết ... :bounce: Một vài ý kiến cho rằng lớp kon giá thì không thể tránh khỏi cái mất đoàn kết... ngay cả lớp 29, 30, 31... đều coá hiện tượng trên... Nhưng ho hỏi đã nói là mỗi lứop không giống nhau... không thích đụng hàng thì tại sao .. lại cứ nhìn xuống các lớp khác mà bắt chước như thế .... ĐÂU AI MÚN NHƯ THẾ ĐÂU...
Cần đưa ra những biện pháp để solve vần đeef trên .... Nếu tiếp tục như thế ....không thể gọi là POWER UNITE được :roll: :roll:
Một số người bên trầm lặng yêu cầu ... phân đều mỗi tổ đều coá những người sôi nổi để kéo những người chưa thật sự tích cực ... những người mún coá điều kiện phát huy.... hơn....
Nhưng bên những người sôi nổi thì lại không đồng ý ... bjk là không đồng ý là cũng fải ... đang trong một tập thể mà tách ra thì rất khó... nhưng mà ... cứ như zậy thì rất khó để sống... Thoy thì cứ để zậy đi... nhìn lại mới thấy lớp 10 còn zui hơn lớp 11 ...... :scratch: :scratch: :scratch:
Riêng tui.... tui đã hjk sức rồi... tui đã cố gắng trong sự cố gắng ... và đã quá mệt mỏi.... tui cũng coá cái tư tưởng qua bên sôi nổi để phát huy tiếng cười .... nhưng khi tui nói ra ... bên trầm lặng lại coá ý kiến " Bà tính bỏ tui hả?...." Nghĩ sao zậy trời.... Wa đoá không được mà ở lại cũng không xong... tui ở bên không khí trầm lặng tui cũng chìm theo chứ không lên nổi.... Mỗi cá nhân làm nên một tập thể ... ẤY vậy mà mỗi cá nhân lại coá những ý kiến khác nhau thì làm sao mà thống nhất lại được...
VẤN ĐỀ được đặt ra là ... Ý KIẾN CẦN ĐƯỢC THỐNG NHẤT>>>
VẬY HAI BÊN HÃY CHO BIỆN PHÁP ĐỂ THỐNG NHẤT GIẢI QUYẾT... :idea: :@: :idea: :idea:
:conbo: :conbo: :conbo: :conbo: :conbo: :conbo: :conbo: :conbo: :conbo: :conbo: :conbo:
[N]a___[N]a

Mark :
0 / 1000 / 100

Share this post on: Excite BookmarksDiggRedditDel.icio.usGoogleLiveSlashdotNetscapeTechnoratiStumbleUponNewsvineFurlYahooSmarking

Ai nói ....Lớp mình đoàn kết :: Comments

Bài gửi on Thu Oct 23, 2008 12:49 pm by [D]E[V]I[L]

hoho tui thix thi` tui fun thoy ha`...;))

Bài gửi on Thu Oct 23, 2008 1:43 pm by GRASS

Khung` 1 lu~

Bài gửi on Fri Oct 24, 2008 11:40 pm by dau_tien^^

nhìu quớ tui đọc kô hết T_T

Bài gửi on Sat Oct 25, 2008 8:29 am by pefin11

doc het cug hok co hiu?/ hehe

Bài gửi on Sat Oct 25, 2008 10:51 am by [N]a___[N]a

Tom' lai la` can^` mot^ ...... de^? lop minh` binh` thuong tro*? lai....may^' ng` cho tui y' kien^' di

Bài gửi on Sat Oct 25, 2008 11:15 am by pefin11

lop' minh` co chi hok bt ha? Tui thay zui hon do cho'... Chac tai nam ni may dua lo hoc nen moi tram hon xi'. Iu cau` to? chuc' en un'. Cai do tui dong y 2 tay 2 chan...

Bài gửi on Sun Oct 26, 2008 3:39 pm by Li'z Tee

đề ngị nên có 1 party xôi đậu đi=))nhớ mua muối mè=))

Bài gửi on Sun Oct 26, 2008 5:28 pm by pefin11

cai do dang ki admin nha pa con...

Bài gửi on Mon Oct 27, 2008 9:06 am by nashjnh_luv_sj

noi' ne`, chen? co' ai tram` tinh' trong lop' minh` het' a'
vi` nguoi` tram` tinh; thi` dau co' ban.
lop' minh` ai cung~ co' ban. het' ma`
boi? rua'
cu' vo^ tu* di

Bài gửi on Mon Oct 27, 2008 9:30 am by hulomi2001

Nam' duoc coi la` tra^m` ko he`? :D :D :D
Voi' tinh' tui thi tui rat^'nghiem^ tuc', nhieu khi cug~ cam? thay mi`nh nghie^m tuc' thai' wa' trong quan he ba.n be`cug~ nhu trong nhieu moi^' wan he^. khac... cho nen Nam' ban. be` thi` nhieu nhug hiu~ tui thi rat6' rat^' it ...
Nhung theo tui, ba.n be` trong lop cug~ ko can^` hieu^~ sau sac' ve nhau lam, min`h fai? that su hoa` do^ng` va nhat la` THONG CAM cho nhau... doc nhug loi` chia se nay thay ai cug~ co cai' l'y moi~ nguo`i, cug~ dung' ma`... moi~ ngoi nhin nhan khac nhau
tui thay y' kien cua~ M.Anh hoan toan` dung! Cu' moi~ nguo`i tra^`m thi` fai? ngo`i o~ 1 nhom' hoa do`ng vui ve? len... Tui thay' vi' du. nhu* Viet ne`, cug~ do~ hon nam ngoai' nhi`u ma`... Chu' ai lai de~ 2 thang con trai ( Thien voi Nam) ngoi voi nhau the^!!??? Da~ tram` co`n tram hon.... fai xem lai
Chang han nhu Nam' ne, ho`i do' ngoi` cho~ MTrang, Dieu ha`, Khanh Ly tuicug~ so lam'... ddi hoc ma` ko noi chuyen dc chu~ mo^ chac' buo`n thay' ba` noi^. nhug dau fai?.... May' dua' ni ngo`i noi' nhu* ruoi, dau kem' chi nhug~fan tu? soi noi~ trogn lop, chi~ la` ko wen noi truoc lop!! Nen minh fai? de nghi. ban can' su, sap xep the nao cho hop ly...

Bài gửi on Tue Oct 28, 2008 9:47 am by [N]a___[N]a

Thj` doa' tụ de^` nghj can^` to^? chuc*' party ma` dac bjet^ la party danh` cho nhu*ng~ tram^` tjnh' ^^! ...

Bài gửi on Tue Oct 28, 2008 9:50 am by pefin11

He he! TUi trầm nè. Tui tham dự nữa

Bài gửi on Tue Oct 28, 2008 8:30 pm by [N]a___[N]a

Nếu đã thống nhất là tổ chức party thì xin bà kon cho một địa điểm, thời gian cụ thể .....

Bài gửi on Wed Oct 29, 2008 8:52 am by joyboon

nản quá !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!11

Bài gửi on Wed Oct 29, 2008 9:53 am by pefin11

chj ma nan?

Bài gửi on Wed Oct 29, 2008 9:56 am by pefin11

Xuan Trang cham' com.

Bài gửi on Wed Oct 29, 2008 8:59 pm by [N]a___[N]a

e0`.. đề nghị ông Hiếu có lời đàng hoàng ... chán cái chi nản j`.....

Bài gửi on Thu Oct 30, 2008 1:19 pm by pefin11

hận đời zô nghĩa... hận ng iu boạc tìn... :)

Bài gửi on Sat Nov 01, 2008 8:40 pm by [N]a___[N]a

tui bjk có một số chiện lớp ngoài lề đã xảy ra ... bất đắc dĩ ... tui khuyến cáo mọi người tiện đây coas chi nói hjk ra lun... Ai sai tự nhận mình sai.... có chi cùng đóng góp ... cùng sửa đổi ... chứ lặng như zay^ ... ai mà chịu được .. ai mà bjk được để sửa sai cho mình

Bài gửi on Sun Nov 02, 2008 8:28 pm by GRASS

Tui cũng là người trầm tính nè.Tui tham gia nữa!

Bài gửi on Mon Nov 03, 2008 9:12 pm by [N]a___[N]a

Một vài chiện xảy ra.. nhỏ nhưng thành to.. dù j` mọi chiện cũng wa oy chừ coá như zậy thì ai cũng thêm bùn mà thoy ... Hãy hoá hiểu lầm thành sự thông cảm sẻ chia... Đâu fải ai cũng hoàn hảo... ai cũng coá mắc fải sai lấm .... Tui zới tư cách là người cao tuổi khuyến cáo các mem hãy bỏ wa mọi chiện cứ tiếp tục như zậy thì khó mà sống được mà tui bjk mọi người ai cũng mún sống ....

Bài gửi on Thu Nov 06, 2008 2:05 pm by Li'z Tee

@ALL...tui cũng trầm nè...cho tui 1 miếng đi yoyo2 yoyo2
@Hiếu....nãn cái j...đang zui mà yoyo9
@Manh...k đc nói chuyện sếnk ở đây..."hận đời zô nghĩa... hận ng iu boạc tìn... :)"
@Lanh...tự nhận mình lớn tuổi nhất hã=))

Bài gửi on Thu Nov 06, 2008 8:48 pm by pefin11

thi tui noi thang hiu' cho bo... hehe!!!!!!!!

Bài gửi on Thu Nov 06, 2008 9:15 pm by GRASS

acx. hận hết.!^^!

Bài gửi on Fri Nov 07, 2008 9:48 pm by [N]a___[N]a

đứa mô lớn tuổi hơn ta .... Lên tiếng... tui nhường chức mệ cho.... >"< yoyo1 yoyo1yoyo1yoyo1yoyo1yoyo1yoyo1yoyo1yoyo1yoyo1yoyo1yoyo1yoyo1yoyo1yoyo1yoyo1yoyo1yoyo1yoyo1yoyo1yoyo1yoyo1

Bài gửi  by Sponsored content

Trang 2 trong tổng số 2 trang Previous  1, 2

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang